GĂȘm Uboat Attack ar-lein
Uboat Attack
8.9 / 10
Wrthi'n llwytho...
GĂȘm Uboat Attack ar-lein
Uboat Attack
Ddim yn hoffi'r gĂȘm hon?
Dywedwch wrthym pam
Parhau ar dy ffĂŽn
Sgani'r cod QR i agor y gĂȘm hon ar dy ddyfais symudol
Sut i Chwarae
GĂȘm Uboat Attack ar-lein

GĂȘm Uboat Attack ar-lein

Uboat Attack — ymosodiad tanfor

Graddio
8.9 (319 pleidleisiau)
Technoleg
HTML5
Llwyfan
Browser (desktop, mobile, tablet)
Cyfeiriad y sgrĂźn
Tirlun
Wedi'i ryddhau
Hydref 2024
Diweddariad Diwethaf
Mehefin 2026
Enw
Uboat Attack — ymosodiad tanfor (Uboat Attack)
Categori
Saethwyr

Uboat Attack — saethwr mîr ar-lein

Uboat Attack — saethwr arkaid mĂŽr gyda elfenau ymosodiadau. Ti'n gorchymyn tanfor ac yn suddo ffloedd gelyn gyda thorpedau. Mae rhythm rhyfel mĂŽr tebyg yn 1942 Pacific Front. Mae'r gĂȘm yn gweithio ar PC, ffĂŽn clyfar a thabled. Perffaith ar gyfer egwyl fer.

Ymdrochi i'r frwydr

Uboat Attack — tanfor-saethwr 3D. Ti'n targedu, cyfrifo'r cwrs ac yna lansio thorpedau at longau mewn symudiad. Mae difrod yn cael ei efelychu mewn ffordd realistig: brwydr ffyrnig all achosi tñn ar fwrdd neu ddiffyg yn y propeller. Ti'n archwilio gwahanol ardaloedd — yr Arctig, cenglau, templedi dan ei suddo. Mewn pob cenhadaeth mae cyfuniad gwahanol o longau.

Nodau capten y danfor

Dy nod yw suddo'r armada gelyn a dod yn admiral y llu. Ti'n dewis arfau yn unol Ăą math y frwydr, yn olrhain cwrs y llongau ac yn dadffurfio'r esgort gelyn. Mae pob cenhadaeth lwyddiannus yn ennill adnoddau.

Graddau, tanforau, modiwlau

Am fuddugoliaethau ti'n datgloi tanforau newydd ac yn uwchraddio modiwlau: thorpedau, arfwisg, cyflymder, sonar. Mae'r cynnydd yn cael ei achub yn awtomatig. Mae'r gĂȘm yn cynnig dengis o genhadaethau — ac hefyd modd goroesi heb bwynt terfynol.

I gefnogwyr arkaid filwrol

Mae'r gĂȘm yn addas i gefnogwyr arkaidau milwrol a saethwyr mĂŽr. Mae hi'n groesawgar i ddechreuwyr — rheolaeth naturiol ac intuitif. Bydd chwaraewyr profiadol yn canfod dyfnder mewn tactegau dewis arfau a datblygiad y tanfor. Mae sesiynau o 10 munud yn gweithio'n dda, yn ogystal Ăą chyfresi hir o genhadaethau.

Tacteg y dafliad thorped

  1. Dechreuwch gyda cenhadaethau ysgafn — dysgwch ymddygiad gwahanol fathau o longau.
  2. Olrhewch gwrs y targed a lansiwch y thorped i'r man lle bydd y llong yn cael ei ffeindio, nid i'w sefyllfa bresennol.
  3. Casglwch adnoddau ar ĂŽl pob buddugoliaeth a buddsoddwch yn uwchraddio thorpedau.
  4. Archwiliwch ardaloedd newydd — mae'r gwobrwyon yn uwch yno.
  5. Addaswch eich tacteg i fath y fflo: yn erbyn dinasyddion — saethu o bell, yn erbyn carfannau awyrennau — camdriniaeth.
  • Sefydli targed ymlaen llaw: mae thorped yn teithio i'r pwynt lle bydd y llong mewn un eiliad, nid i'r lle mae hi'n sefyll nawr. Dyna'r allwedd i ergyd gywir.
  • Diffoddwch llongau esgort yn gyntaf. Tra bod yr esgort yn byw, ni ellir gyrraedd y targedau trymach a byddant yn ateb Ăą tan.

Gemau tebyg ar SGameS:

Agor Uboat Attack nawr — am ddim, heb osod ar PC, ffîn clyfar a thabled, yn y porwr!

Llwyfan

Porwr — Bwrdd gwaith, Symudol a Llechen

Wedi'i ryddhau

08 hydref 2024

Diweddariad Diwethaf

16 mehefin 2026

Sut i Chwarae

PC:

  • Llygoden — targedu
  • Clic chwith / botwm — thorped
  • WASD — symud
  • Olwyn — chwyddo

Ffonau clyfar:

  • Sleidio — symud
  • Tap — targedu
  • Botwm — thorped
  • Pinch — chwyddo

Cwestiynau Cyffredin (FAQ)

Beth mae Uboat Attack yn ei olygu?

Mae'n saethwr llynges 3D lle rydych chi'n gorchymyn llong danfor ac yn suddo fflydoedd y gelyn gyda thorpidos. Mae'r gĂȘm yn cynnig teithiau tactegol, uwchraddio llongau tanfor a modd goroesi.

Ydy'r gĂȘm ar gael ar ffonau clyfar a thabledi?

Oes. Mae'n gweithio ar iOS ac Android. Mae'r rheolyddion wedi'u haddasu ar gyfer y sgrin gyffwrdd — swipes a botymau ar y sgrin.

Oes angen i mi lawrlwytho'r gĂȘm?

Mae fersiwn y porwr yn dechrau heb ei osod. Mae'r fersiwn symudol ar gael yn yr App Store a Google Play.

Ydy'r gĂȘm yn rhad ac am ddim?

Ydy, mae'r modd sylfaenol yn rhad ac am ddim. Mae pryniannau y tu mewn i gyflymu'ch lefelu, ond gallwch chi gwblhau'r prif deithiau hebddynt.

Sut i anelu torpido yn gywir?

Gadewch i'r torpido symud ymlaen — i'r pwynt lle bydd y llong mewn eiliad. Mae'r targed yn symud, ac mae ergyd gywir yn gofyn am gyfrifiad wrth gwrs, nid adwaith.

Sut i agor llongau tanfor newydd?

Casglwch adnoddau mewn cenadaethau a'u gwario mewn uwchraddiadau. Mae llongau tanfor newydd yn cael eu hagor am y swm cronedig yn y garej.

Beth i'w wella yn gyntaf?

Ar y dechrau-torpidos a chyflymder ail-lwytho. Mae hyn yn cynyddu difrod ac yn rhoi mwy o ymdrechion i chi mewn un genhadaeth. Arfwisg a sonar yw'r flaenoriaeth nesaf.

Sut mae modd goroesi yn gweithio?

Nid oes cenhadaeth derfynol yn y modd hwn. Rydych chi'n ymladd tonnau o longau'r gelyn am gyfnod. Po hiraf y byddwch chi'n dal gafael, yr uchaf yw'r wobr.

A yw cynnydd yn cael ei arbed?

Oes. Mae cynnydd yn cael ei storio yn eich cyfrif neu'n lleol yn y porwr. Mae llongau tanfor ac adnoddau sydd wedi'u hagor yn aros ar ĂŽl gadael y gĂȘm.

Sgrinluniau